♥ Little Black Stars Vietnam - [A]ll [L]ove [F]or [A]vril ♥
♥️ Welcome to The Best Damn Avril Fan Site In Vietnam ♥️

Bạn đã có account? ĐĂNG NHẬP ngay để cập nhật tất tần tật về tình yêu lớn Avril Lavigne ♥️

Nếu chưa... thì hãy bấm GHI DANH để trở thành một Little Black Stars cùng chia sẻ tình yêu Avril Lavigne với mọi người thôi nào...!

♥️ Be A Little Black Star and Join Us ♥️

Admin, xoxo
♥️ Welcome to The Best Damn Avril Fan Site In Vietnam ♥️

Bạn đã có account? ĐĂNG NHẬP ngay để cập nhật tất tần tật về tình yêu lớn Avril Lavigne ♥️

Nếu chưa... thì hãy bấm GHI DANH để trở thành một Little Black Stars cùng chia sẻ tình yêu Avril Lavigne với mọi người thôi nào...!

♥️ Be A Little Black Star and Join Us ♥️

Admin, xoxo
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình)

Go down 
Panda Lavigne
tripxu
violet_jan99
lickkitung95
blackstarlavigne
SâuNguyễn
avril no1
vivien_joe_lavigne
avrilkun
chipbeo1506
Priscilla
..:::AvrIL_PrINcEss:::..™
Mina Lavigne
Hải Lavigne
ly_lavigne
DiepLamPhong
20 posters
Tác giảThông điệp
DiepLamPhong
---Tiny Star---
---Tiny Star---
DiepLamPhong

Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 1_080514maple_d_o_marsss7 Nam Tổng số bài gửi : 246
Stars : 259
Tâm trạng : Mênk` đẹp zai qa' :))

Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) Empty
Bài gửiTiêu đề: Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình)   Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) Empty12/06/11, 09:30 pm

Brad Pitt tự "hủy hoại nhan sắc" sau quyết định để râu, Jennifer Garner khiến fan "buồn lòng" khi xuất hiện với những bộ quần áo nhàu nhĩ trên phố.Brad đang tự hủy hoại "nhan sắc" sau quyết định để râu vào năm 2008. Năm 2009, anh khiến các fan hốt hoảng với mớ râu lòa xòa như một ông cụ. Còn năm nay, anh tới LHP Cannes với kiểu râu của một chú dê, trái ngược với phong cách lịch lãm của quý ông trong bộ vest trắng
Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) T581616

Jennifer Garner.Ai cũng biết Jen là một người luôn chăm lo cho gia đình với hai thiên thần xinh xắn. Vì thế các fan dễ dàng nhìn thấy cô diễn viên 39 tuổi ăn mặc nhàu nhĩ trên phố với khuôn mặt không chút son phấn
Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) T581632

Paz de la Huerta.Ngôi sao của Boardwalk Empire thường xuyên giữ vẻ mặt thiểu não trong mọi bức ảnh. Từ dáng đi thõng vai, đôi mắt cụp xuống với cặp môi đang xì ra, trông cô thật khiến người ta thất vọng.
Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) T581629

Johnny Depp.Vai diễn Cướp biển vùngCaribean có vẻ đã ảnh hưởng nhiều tới Depp, vì thế anh quyết định để tóc dài với những mớ lộn xộn rối tinh. Thêm một cặp kính dầy cộp nữa, trông Depp đang ngày một xấu đi tới mức tệ hại
Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) T581628

Avril Lavigne.Avril Lavigne yêu thích phong cách punk rock, vì thế cô sẵn sàng nhuộm vô số màu tóc khác nhau cùng với những bộ trang phục thật khó nhằn ngay trên thảm đỏ
Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) T581627

_Còn mấy người nữa nhưng thôi.keke.trong này co' Johnny Depp và ss Avril là ty của e.hic.e bức xúc quá các bác ak.mà bọn này nó có bị mú k thế.ss như thế kia mà bảo là luộm thuộm ak`?đây là style riêng chứ.bọn thiểu năng Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 316709
ly_lavigne
● Just A Dot ●
● Just A Dot ●
ly_lavigne

Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 1_080514maple_d_o_marsss7 Nữ Tổng số bài gửi : 48
Stars : 82

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình)   Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) Empty13/06/11, 03:00 pm

không có Britney là không ổn rồi Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 19336 Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 19336 Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 19336
Hải Lavigne
---Tiny Star---
---Tiny Star---
Hải Lavigne

Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 1_080514maple_d_o_marsss7 Nam Tổng số bài gửi : 240
Stars : 335
Tâm trạng : Chị Avril ơi, Việt Nam!!!

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình)   Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) Empty13/06/11, 07:57 pm

Ss nhà mình bụi bụi, gấu gấu, hát rock=> đó là chuyện bình + thường! nói thầm
Mina Lavigne
---Tiny Star---
---Tiny Star---
Mina Lavigne

Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 1_080514maple_d_o_marsss7 Nữ Tổng số bài gửi : 146
Stars : 163
Tâm trạng : Avril tình iu của e :X

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình)   Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) Empty13/06/11, 09:34 pm

Ss nhà mình nhuộm tóc nhiều màu là chuyện thường mà, thế mới cá tính chứ. Luộm thuộm chỗ nào chứ
∞ Little Black Star ∞
∞ Little Black Star ∞

Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 116_marsss7 Nữ Tổng số bài gửi : 1092
Stars : 1076

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình)   Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) Empty13/06/11, 10:45 pm

đâu đếy pác? mương14 à?
Priscilla
● Just A Dot ●
● Just A Dot ●
Priscilla

Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 1_080514maple_d_o_marsss7 Nữ Tổng số bài gửi : 26
Stars : 17

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình)   Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) Empty14/06/11, 12:34 am

cái người viết bài này chẳng hiểu thế nào là phong cách cả Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 542278
chipbeo1506
---Tiny Star---
---Tiny Star---
chipbeo1506

Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 1_080514maple_d_o_marsss7 Nữ Tổng số bài gửi : 143
Stars : 155

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình)   Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) Empty15/06/11, 09:37 am

như điên!!!!
bọn nó quá là thiểu năng ý!!!
avrilkun
---Tiny Star---
---Tiny Star---
avrilkun

Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) Hello_kitty_picture-05 Nữ Tổng số bài gửi : 290
Stars : 475
Tâm trạng : Phát cuồng vì AviE

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình)   Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) Empty17/06/11, 10:55 am

Mặc đẹp thế còn gì Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 542278
vivien_joe_lavigne
---Tiny Star---
---Tiny Star---
vivien_joe_lavigne

Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 1_080514maple_d_o_marsss7 Nữ Tổng số bài gửi : 154
Stars : 167
Tâm trạng : WTH!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình)   Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) Empty19/06/11, 05:21 pm

đấy là vì có nhiều nhiều người có thành kiến với punk rock( đau lòng quá đi)
avril no1
● Just A Dot ●
● Just A Dot ●
avril no1

Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 1_080514maple_d_o_marsss7 Nam Tổng số bài gửi : 6
Stars : 18

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình)   Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) Empty20/06/11, 09:20 am

Đấy làmỗi người có 1 sở thik, gu ăn mặc riêng, nếu cứ ăn mặc giống nhau cứ quần áo xịn, hàng hiệu mà mặc thì làm gì còn sự khác biệt và cá tính của ss nữa chứ, ss là ăn mặc có style chứ ko phải là luộm thuộm ( mụ britney ăn mặc mới gọi là luộm thuộm mà ko thấy có ở đây => bất công!!!
SâuNguyễn
● Just A Dot ●
● Just A Dot ●
SâuNguyễn

Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 1_080514maple_d_o_marsss7 Nữ Tổng số bài gửi : 19
Stars : 19

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình)   Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) Empty21/06/11, 08:31 am

Own style b-)
blackstarlavigne
---Tiny Star---
---Tiny Star---
blackstarlavigne

Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 1_080514maple_d_o_marsss7 Nữ Tổng số bài gửi : 372
Stars : 554
Tâm trạng : Avril Lavigne stole my heart - Spam khắp nơi cho đời tươi sáng =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình)   Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) Empty22/06/11, 05:13 am

ẹc, sao lại ko có Gaga trong cái list này? Gaga toàn chơi quần áo kì quặc thôi Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 47673

vớ vẩn, Avril nhà mình gọn gàng đẹp đẽ thế kìa mà Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 316709 Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 316709 Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 316709 Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 316709 Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 316709
lickkitung95
● Just A Dot ●
● Just A Dot ●
lickkitung95

Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 1_080514maple_d_o_marsss7 Nam Tổng số bài gửi : 14
Stars : 14
Tâm trạng : Vui

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình)   Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) Empty27/06/11, 08:50 pm

linh tinh,trông ss nhà mình được thế cơ mà Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 164320 Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 47673 Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 536410
violet_jan99
---Tiny Star---
---Tiny Star---
violet_jan99

Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 1_080514maple_d_o_marsss7 Nữ Tổng số bài gửi : 150
Stars : 153
Tâm trạng : excited

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình)   Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) Empty28/06/11, 03:24 pm

ss za^y mak` che^ Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 316709
tức wa' đi ak`
tripxu
● Just A Dot ●
● Just A Dot ●
tripxu

Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 1_080514maple_d_o_marsss7 Nữ Tổng số bài gửi : 3
Stars : 3
Tâm trạng : Fon? toan` tap.

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình)   Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) Empty11/07/11, 03:58 pm

Sis nka` mek` kug~ hok de? yk' may' kaj' nay` dau. Phong kach' of sis la` rock chick, luom. tkuom. tky` n kug~ ngke. tkuat. hon may' ong ba` vjet' ra kaj' baj` nay` ném bàn
Panda Lavigne
Admin
Admin
Panda Lavigne

Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) Color_deco40_marsss7 Nữ Tổng số bài gửi : 2213
Stars : 2741
Tâm trạng : Panda Smile is smiling :)

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình)   Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) Empty11/07/11, 04:01 pm

** cái bọn viết mấy cái thứ này. Đúng là có khi mắt mù nghệ thuật mới nói thế, khó nhằn cái quái gì, đầu óc ngu si như mấy đứa viết cái bài báo này ms khó nhắn Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 164320
avrillavigne1308
● Just A Dot ●
● Just A Dot ●
avrillavigne1308

Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) Color_deco40_marsss7 Nữ Tổng số bài gửi : 6
Stars : 6
Tâm trạng : Happy birthday Avril Lavigne

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình)   Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) Empty20/07/12, 04:12 pm

Chị Avril nhà mình nhuộm tóc hightlight cute thế kia mà mà mây đưa thiểu năng kia kêu là luộm thuộm Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 806669

Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) Avril
avrillavigne1308
● Just A Dot ●
● Just A Dot ●
avrillavigne1308

Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) Color_deco40_marsss7 Nữ Tổng số bài gửi : 6
Stars : 6
Tâm trạng : Happy birthday Avril Lavigne

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình)   Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) Empty20/07/12, 04:16 pm

Chị Avril nhà mình nhuộm tóc hightlight cute thế kia mà mà mây đưa thiểu năng kia Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 359557 kêu là luộm thuộm Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 806669

Thế mà cái bà Britney lại k bị phê là sao Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 337836
vivien_joe_lavigne
---Tiny Star---
---Tiny Star---
vivien_joe_lavigne

Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 1_080514maple_d_o_marsss7 Nữ Tổng số bài gửi : 154
Stars : 167
Tâm trạng : WTH!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình)   Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) Empty26/07/12, 11:14 am

có 1 khoảng cách lớn giữa phong cách và luộm thuộm, nhưng ko phải ai cũng nhận ra điều đó...
sam_jan97
∞ Little Black Star ∞
∞ Little Black Star ∞
sam_jan97

Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) Z_Lion Nữ Tổng số bài gửi : 1326
Stars : 1339
Tâm trạng : Waiting for 5th album coming out

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình)   Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) Empty03/08/12, 03:36 pm

271 271 thiếu hiểu biết!
skater boy
---Tiny Star---
---Tiny Star---
skater boy

Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) Msn_red_fox_smilies-10 Nữ Tổng số bài gửi : 188
Stars : 250
Tâm trạng : HAPPY

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình)   Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) Empty06/08/12, 02:10 pm

yêu phong cách ăn mặc của ss nhất nhất nhất luôn...! <3<3<3
nó có ảnh hưởng lớn tới mình! Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 164320
August
● Just A Dot ●
● Just A Dot ●
August

Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) 080416maple_d_o_marsss7 Nữ Tổng số bài gửi : 61
Stars : 77
Tâm trạng : ngứa đít

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình)   Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) Empty10/08/12, 07:41 am

Britney đâu có kém đâu>"<
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình)   Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình) Empty

Những ngôi sao luộm thuộm của Hollywood(có ss nhà mình)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [Gallery] HÌNH ẢNH LƯỢM LẶT
» [Trích báo 2Sao] Fan ngồi "đếm lịch" chờ đón 3 "đại cao thủ" làng nhạc Âu Mỹ (SiS Avril Là 1 trong 3 keke)
» [Images] Ảnh Tháng 03/2010
» [Images] Ảnh Tháng 04/2010
» [Images] Ảnh Tháng 05/2010